Saturday, December 9, 2023
HomeStickerதூங்குவதற்கு முன் கிரீன் டீ குடிக்கலாமா? அப்படி குடிச்சா என்ன நடக்கும் தெரியுமா? வாங்க பார்க்கலாம்

தூங்குவதற்கு முன் கிரீன் டீ குடிக்கலாமா? அப்படி குடிச்சா என்ன நடக்கும் தெரியுமா? வாங்க பார்க்கலாம்

நீங்கள் ஏன் கிரீன் டீ குடிக்க வேண்டும்?

கேமல்லியா சினென்சிஸ் செடியின் இலைகளிலிருந்து பிரித்தெடுக்கப்பட்ட கிரீன் டீயில் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் மற்றும் ஊட்டச்சத்துக்கள் நிறைந்துள்ளன. இது நரம்புகளை தளர்த்த உதவுகிறது, மூளையின் செயல்பாட்டை அதிகரிக்கிறது மற்றும் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்கள் இருப்பதால் ஏற்படும் உயிரணு சேதத்தை குறைக்கிறது.

மன அழுத்தத்தை குறைக்கிறது

கிரீன் டீயில் கேடசின்ஸ் என்ற கலவை இருப்பதால், எபிகல்லோகாடெசின் கேலேட் (EGCGC) மற்றும் எபிகல்லோகாடெச்சின் (EGC) போன்ற ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் உள்ளன. மேலும், தியானைன், அமினோ அமிலம், நரம்பு தளர்த்தியாக செயல்படுகிறது. இது மூளை ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்துகிறது, ஞாபக சக்தியை அதிகரிக்கிறது. மேலும், இது மன அழுத்தத்தை குறைக்கிறது மற்றும் நிம்மதியான தூக்கத்தை உங்களுக்கு வழங்கும்.

படுக்கை நேரத்தில் கிரீன் டீ குடிப்பது பாதுகாப்பானதா?

கிரீன் டீ குடிக்க சரியான நேரம் எது என்பது ஒரு பெரிய கேள்வி. ஆனால் கிரீன் டீ குடிக்கும் சரியான நேரத்தை ஆதரிக்க அதிக ஆதாரங்கள் இல்லை. இருப்பினும், கிரீன் டீயில் உள்ள காஃபின் சிறிதளவு தூக்கத்தை பாதிக்கும் மற்றும் மூளையின் விழிப்புணர்வை அதிகரிப்பதன் மூலம் தூக்கமின்மையை ஏற்படுத்தும்.

எப்போது குடிக்கலாம்?

தவிர, தூங்குவதற்கு முன் அதிக திரவத்தை குடிப்பதால் அசெளகரியம் மற்றும் கழிவறைக்கு அடிக்கடி செல்லும் தொந்தரவு அதிகரிக்கும். எனவே, அதை மிதமாக உட்கொள்வது மற்றும் படுக்கைக்கு முன் கிரீன் டீ குடிக்கும் அளவைக் குறைப்பது அல்லது படுக்கைக்கு 2-3 மணி நேரத்திற்கு முன் குடிப்பது அவசியம்.

நீங்கள் எவ்வளவு கிரீன் டீ குடிக்க வேண்டும்?

நிபுணர்களின் கூற்றுப்படி, 2-3 கப் கிரீன் டீ குடித்தால் போதுமான பலன் கிடைக்கும். ஆனால் அதை அதிகமாக குடிப்பது குமட்டல், தூக்கமின்மை மற்றும் இரத்த சோகை போன்ற சில பக்க விளைவுகளை ஏற்படுத்தலாம். எனவே, தூங்குவதற்கு சில மணிநேரங்களுக்கு முன்பு கிரீன் டீ குடிப்பது, உங்கள் மன அழுத்தத்தை போக்கி உங்கள் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

RELATED ARTICLES

3 COMMENTS

 1. Anna Berezina is a passionate blogger who shares her critical experiences, insights, and thoughts on different topics through her bosom blog. With a together expos‚ form and a knack proper for storytelling: https://silalawyers.com/wp-content/pages/anna-berezina-operations-manager-in-aberdeen.html – Anna captivates her readers and takes them on a junket owing to her life. From travel adventures to in the flesh circumstance, Anna covers a wide range of subjects that resonate with her audience. Her blog not one provides production and education but also serves as a podium instead of sober discussions and connections. Join Anna on her blog as she invites you to be a constituent of her have and observation the power of storytelling.

  Repress in default Anna Berezina’s intimate blog into charming components and a glimpse into her fascinating life.

 2. Information plays a pivotal place in keeping people cultured wide tenor events and developments occasion almost the world. It provides us with report on numerous topics such as political science, economics, enjoyment, sports, and more. Information sources (https://www.wellpleased.co.uk/wp-content/pages/jennifer-stacy-s-mysterious-disappearance-on-wink.html), including newspapers, television, wireless, and online platforms, give news in divergent formats to cater to varying audiences.

  News allows individuals to obstruct updated and exhort knowledgeable decisions. It helps us surmise from the the human race we persist in, the challenges we murgeon to all, and the advance being made. Press release also serves as a platform to plant awareness there important issues and scintilla conversations within society.

  However, it is material to method information critically and substantiate low-down from predictable sources. With the rise of venereal media and the copiousness of fake hearsay, it is pivotal to exercise admonition and fact-check up front accepting advice as true.

  In terse ‘, dispatch is a valuable resource that keeps us connected to the exactly and empowers us with knowledge. By way of staying knowledgeable, we can actively involve in discussions, make educated decisions, and advance to a well-read society.

 3. Бурение скважин на воду – это процесс учреждения отверстий на почве чтобы прохода для подземным гидрофитным ресурсам. Этто важная процедура для получения пресной воды – https://helpful-jasmine-fj05w1.mystrikingly.com/blog/a324f645f4a. Бурение исполняется специализированными компаниями раз-другой использованием специального оборудования. Перед началом бурения ведется геологическое и гидрогеологическое экспресс-исследование для определения зоны бурения. Скважина энергоустановка проникает в течение подлунную, создавая отверстие. Через некоторое время свершения водоносного окружения скважина обсаживается особенными трубами. Проводится электроиспытание на воду, (а) также в течение случае успеха скважина снабжается насосом для извлечения воды. Бурение скважин на воду требует специальных знаний (а) также навыка, что-что тоже следование общепризнанных мерок а также верховодил чтобы сохранности и еще действенности процесса.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments